*
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.

You are not connected. Please login or register

Gửi anh ! Người em yêu...

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Gửi anh ! Người em yêu... Empty Gửi anh ! Người em yêu... Wed May 18, 2011 6:41 pm

vitcon

vitcon
thiên sứ
thiên sứ

- Người yêu ơi. Em xin lỗi nhé. Tối vừa rùi em đã làm anh phải buồn rùi. Em pít mình đã không phải, đã ghen lung tung. Nhưng điều đó anh hãy hiểu cho em nhé.

[You must be registered and logged in to see this image.]

Bởi vì có yêu anh thì em mới như vậy thui. Thật là em không muốn anh lạnh nhạt với em, em không pít người mà anh quan tâm lo lắng hơn lại không phải là em. Em thật sự ghen tỵ về điều đó lắm anh ak, ghen tỵ vì em không phải là người quan trọng trong lòng anh, nên đã nói giọng giận dỗi với anh. Nhưng anh đã giận đã không muốn nói chuyện với em. Điều đó càng làm em buồn thấy mình có lỗi với anh thật nhiều.

Trong tình yêu phải có sóng gió nhưng em hy vọng rằng anh sẽ cùng em vượt qua sóng gió đó. Đừng để em bước đi một mình trong thế giới này được không anh. Đúng là em ích kỉ thật nhưng anh bảo làm sao em có thể vui khi người yêu mình quan tâm tới người khác chứ. Em cũng biết ghen tỵ mà anh. Dù biết rằng đối với anh có lẽ không có em anh vẫn sống vô tư, nhưng còn em thì không thể như thế. trong lòng em chỉ có mình anh vẫn yêu anh. Dù cho anh có yêu em hay không thì người mà em yêu thương vẫn là anh!

Đừng đánh mất em anh nhé, đừng đánh mất những gì mà mình đã có với nhau - làm sao em có thể quên được điều đó chứ. Đừng vì một chút giận hờn mà mình đánh mất nhau, đánh mất hạnh phúc sau này của bọn mình anh nhé. Có thể giờ đây anh cảm nhận được điều đó,cũng chỉ vì chúng ta xa nhau nên em mới như vậy thui, luôn ghen tuông với những điều không nên. Tình yêu của bọn mình cũng chỉ đến một lần thôi, em hy vọng rằng anh sẽ trân trọng em, trân trọng tình yêu của bọn mình anh nhé. Đừng quyết định một điều gì khi chưa suy nghĩ anh nhé. Em sẽ chờ anh đến suốt cuộc đời này. Người em yêu ak, đừng giận em và hãy yêu thương em anh nhé.....

2Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Wed May 18, 2011 8:26 pm

Na

Na
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

đừng đánh mất em nhé Smile

3Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Thu May 19, 2011 9:00 pm

Jay.votinh

Jay.votinh
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

trời ước j mình được như ạh ấy

4Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Fri May 20, 2011 11:27 am

Na

Na
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

Bây giờ thì thực sự đánh mất em r` đêí.. a sẽ hối hận. rùa của em hư lắm

5Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Fri May 20, 2011 12:24 pm

vitcon

vitcon
thiên sứ
thiên sứ

Na đã viết:Bây giờ thì thực sự đánh mất em r` đêí.. a sẽ hối hận. rùa của em hư lắm
ông rua` nhà mi lém chyen quá akkkkkkkkkkkk hí hí Wink

6Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Fri May 20, 2011 1:49 pm

Na

Na
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

lúc nào cũng lắm ch. tốt nhất là chia chân. 1 cách thực sự ấy =))

7Gửi anh ! Người em yêu... Empty Jay.N Wed May 25, 2011 6:36 pm

xuan_nguyen_hp

Cấp 4
Cấp 4

That Su toi Thay buon Vi Toi Da ' Mat Nguoi" DuNG LAm toi Dau LOng "vIt Quay"Oi Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

8Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Thu May 26, 2011 2:14 pm

Na

Na
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

vịt quay đêiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))

9Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Sun May 29, 2011 8:41 pm

Na

Na
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

k đc dùng ngôn ngữ vi phạm thuần phong mĩ tục

10Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Sun May 29, 2011 8:48 pm

Jay.votinh

Jay.votinh
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

um .........sr

11Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Mon May 30, 2011 8:57 pm

vitcon

vitcon
thiên sứ
thiên sứ

Jay.votinh đã viết:kha........kha.....kha..........sao JAY_N........ ôi

tao buồn cười quá........đau ak.......chét cu mày đi......

sống phải thật nhẫn tâm........

sao ăn nói thô tục vậy? tròi đất affraid affraid affraid affraid

12Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Tue May 31, 2011 8:49 am

Jay.votinh

Jay.votinh
ĐẠi thiên thần
ĐẠi thiên thần

Sr ...rôi lại ....cứ soi tó mãi thế.........

13Gửi anh ! Người em yêu... Empty Re: Gửi anh ! Người em yêu... Wed Jun 15, 2011 10:56 am

vitcon

vitcon
thiên sứ
thiên sứ

Jay.votinh đã viết:Sr ...rôi lại ....cứ soi tó mãi thế.........
Laughing Laughing hehe

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]